My Siyayya

blog

Ecotric Fat Taya Electric Bike Review & Siyarwa Jagora

Ecotric Fat Taya Electric Bike Review & Siyarwa Jagora

Kekuna masu amfani da lantarki suna karuwa cikin shahararriya a kowace shekara, kuma babban zaɓi ne na zirga-zirgar ababen layya ga duk wanda ke neman rage tasirin muhalli. A kan wannan, kekuna masu amfani da lantarki sun zama masu amfani, suna ba ka damar amfani da su don hawan dutse, keke, da ƙari. Amma da zarar yanayi ya juyi sanyi, ko kuma ka tsinci kanka a kan hanyoyi marasa ƙima, kana so ka tabbatar da saka hannun jari a cikin taya mai kirar lantarki mai kiba.

Kekunan lantarki masu taya masu taya suna da tayoyi fiye da matsakaicin kekenku, wanda ke ba su ƙarfin haɓaka a kan sumammiya da kangare. Wannan ba kawai zai ba ku damar yin tafiya a kan iyakar ƙasa ba tare da yin ƙarfi (ko ƙarfin baturi), zai iya taimakawa hana zamewa da zamiya da ke faruwa yayin yin keke a cikin dusar ƙanƙara mai haske ko wasu yanayi masu ruwa.

ECOTRIC Fat Taya Electric Bikes
1. ECOTRIC Fat Taya Wutar Lantarki 26-Inch

Ecotric mai taya keken lantarki

Kyakkyawan ebike mai ƙarancin kuɗi wanda yake da kyau a kowane yanki, keɓaɓɓen keken Ecotric FAT26s900 injin mai ƙarfi ne mai ƙarfi, tare da tayoyin taya masu ƙayatarwa, koda kan dusar ƙanƙara da yashi! Wannan feda-taimaka mahimmin ebike, yana da ƙirar ƙirar ƙira da ƙwarewar haɓakar ƙima. Har yanzu, a 55lbs, wannan keken mai motsi ana ɗaukarsa mai nauyi don haka bai dace da ɗaukar shi zuwa kowane nisa ba.
Tare da taya mai zamewa mai taya, e-bike yana da matattakala mai kyau, kuma wannan shine zaɓi mafi kyau ga duk wanda ya gwammace hawa keke akan filaye daban-daban. Tare da 500 watts, yana da nutsuwa da ƙarfi kuma yana iya kaiwa zuwa 20 mph, wanda ke nufin cewa koyaushe zaku sami isasshen ƙarfi don turawa ta wannan ƙarin mil. Ecotric yana da batir wanda zaka iya cire shi a sauƙaƙe don haka zaka iya ɗaukar kari tare da kai, amma yana ɗaukar awanni 5 zuwa 8 don caji, amma ana iya cajin ko dai a kan ko a kashe ebike.

Keken Ecotric mai taya wutar lantarki ba ya isa zuwa saman gudu ko kuma yana da kewayon wasu daga cikin masu fafatawa, amma yana da saukin kuɗi kuma yana da babban zaɓi kuma kyakkyawan darajar kuɗi saboda tana da matakan aiwatarwa da yawa. e-keke mai tsada.

14 dalilai saya
Ecotric yana da saurin gudu guda bakwai, hanyoyi guda uku na taimakon feda da maƙura maƙura. Wannan yana sanya sauƙi ga mahaya duk damar iya amfani da su.
Tare da ƙari na tara ko kwando, Ecotric yana da kyau don aiyuka ko zirga-zirga.
Keken ya hau, yana mai sauƙin hawa da adanawa.
Yawancin masu amfani a kan 200 lbs. bai sami matsala tashi don saurin kan babur ba. Ecotric ya ba da shawarar ga mahaya har zuwa 260 lbs.
Ana iya cajin baturin a kan ko a kashe keken.
Babban kujerun kwanciya yana ba da kwanciyar hankali ga mahaya.
500w na motar baya yana da ƙarfi, yana taimakawa mahaya sauri hanzarta.
Tayoyin masu kiba suna ɗaukar kumbura a kan hanyoyi marasa kyau kuma suna ba mahaya damar hawa kan dusar ƙanƙara da yashi.
Nunin yana da saukin karantawa, kuma ya hada da bayanai kan saurin mutum, nisansa, da rayuwar batir.
Batirin keken an tsara shi ne domin ya kare tare da kare caji, sarrafa caji, kariyar gajere, kariyar zafin jiki da kuma kariya ta karfin lantarki.
Fender na gaba yana hana laka da ruwa daga bugun mahayi.
Makullin wuta shima yana kulle batirin da kyau.
Ecotric FAT20810-WB yana dacewa da kewayon mahaya daga 5'1 ”-5’9”.
Wannan keke yana da araha idan aka kwatanta da irin kekunan lantarki.

6 dalilai ba saya
Baturin yana ɗaukar awanni 6 don cika caji.
Keken na iya fuskantar batutuwan fasaha a cikin mota da batir.
Cire baturin yana buƙatar ɗayan ya cire wurin zama da kujerar zama.
Yawancin masu amfani sun sami tsarin taron ya ɗauki awanni 2 kuma sun bayyana umarnin ba su da tabbas.
Sassa da maye gurbin mai sarrafawa na iya zama wahalar samu don keken.
Masu amfani sun gano cewa ƙafafun gaba yana da saurin kullewa, yana haifar da hadari da ba zato ba tsammani.

fat taya tireke

Fat Taya Keken Wutar Lantarki Mai Tambaya
Shin Keɓaɓɓun Tayoyin Wuta Masu Wuya Suna Da Wuya don Haɗawa?
Wannan kadan ne daga cikin hadaddun tambaya. Kekunan taya masu kiba suna yin iska a kan kasa mai tsananin iska idan aka kwatanta da kekuna masu karamin taya, kuma zasu iya yin wannan shimfidar tsakuwar da kake tsoran keken a wurin shakatawar. Amma kekunan taya masu kiba sun fi takwarorinsu nauyi, kuma sun fi nauyin cinikin abubuwa a shimfida kamar shimfida hanya. A takaice, wahalar ta zo ne daga filin fiye da yadda take yi daga keken, don haka a shirye don kashe extraan ƙarin ƙarfi (ko dai mota ko feda) lokacin aiki da keken taya mai taya mai kiba.

Shin keɓaɓɓun Tayoyin Wuta Masu Wuta A Hankali suke?
Bugu da ƙari, wannan tambayar ta ɗan ɗanɗano da filin. Idan kun yi ƙoƙari ku ɗauki kekenku na yau da kullun a kan ɗakunan hawa da ƙanƙan da hanya, da alama zai yi jinkiri sosai fiye da kan hanya ko ƙasa. Amma gabaɗaya, ee, kekunan taya masu kiba sun fi nutsuwa fiye da kekuna masu siraran tayoyi, musamman a kan hanya. Wannan ya shafi kekunan lantarki masu taya masu taya kuma, amma har yanzu suna da sauri fiye da tafiya, kuma lokacin da kuka sanya jinkirin da rashin daidaituwa ƙasa ko ƙasa mai ban takaici ke haifarwa, duk yana kusan fita.

Shin Kekunan Fat na Sanyi?
Mun wuce tambayoyin fasaha masu alaƙa da keɓaɓɓun kekunan lantarki, amma akwai tambaya ɗaya da har yanzu muke buƙatar amsa: shin kekunan mai mai sanyi ne? Munce haka ne, amma duba wannan bidiyon don gano dalilin da yasa suke mai sanyi.

Jagoran Siyar da Keken Wuta Mai Wutar Lantarki
Idan kun ji damuwa da yawan zaɓuɓɓuka don keken taya mai keken lantarki, babu buƙatar damuwa! Mun tattara manyan abubuwan da zamu kiyaye yayin siyan kekuna.

Girman Taya da Tafiya
Yayinda yake tafiya ba tare da faɗin cewa kekunan lantarki mai taya zasu sami tayoyi mafi girma fiye da matsakaitan zagayowar ku ba, kuna so kuyi la'akari da girman tayoyin da nau'in tarko kafin yin jarin ku. Da fadi da tayoyin, da kwanciyar hankali, amma kuma da hankali da sauri. Kuma yayin da ƙaruwa zai iya sanya tafiya a kan ƙasa mai sauƙi wanda zai fi sauƙi, zai iya rage maka hanya a kan titunan da aka keɓe, kuma ya ci rayuwar batirinka.
Haƙiƙar dabara shine zaɓar tarin tayoyi waɗanda suke da faɗi sosai don bayar da tallafi, kuma tare da wadataccen matakala don buƙatunka, ba tare da zama mara nauyi ba. Zai iya taimaka wajan yin bincike game da mafi kyawun nau'in taya don ayyukanka na zaɓa, da kuma bincika hanyoyin zirga-zirgar ka na yau da kullun ko hanyoyin da kake so don ganin abin da sabon keken ka zai fuskanta.

Mota da Baturi
Kamar yadda yake da kowane keken lantarki, ƙarfin ƙarfin motar, yana daɗa nauyi sosai. Tayoyin kitse na iya ba da gudummawa ga nauyin keken gabaɗaya, ma'ana za ku buƙaci mota mai ƙarfi don tafiya da sauri kamar matsakaicin keken lantarki. Wannan yana nufin cewa kuna iya buƙatar buƙatar baturi mafi girma don gudanar da motarku, wanda zai iya ba da gudummawa ga nauyin keken gaba ɗaya. Duk waɗannan suna wasa da juna don tasiri rayuwar baturi da saurin gudu gabaɗaya, ba ma maganar yawancin sabon kekenka. Kuma yayin da baku da cikakkiyar damuwa game da nauyin kekenku yanzu, kuna iya sake yin tunanin wannan lokacin da zaku ɗauke shi tare da ku a kan tafiya.

mediavine
Wani abin da ya kamata ka tuna shi ne irin motar da keke mai taya mai lantarki ke da shi. Taimako da iko da wutar lantarki mai cikakken iko na iya ƙara ko rage wa keken ku gwargwadon amfanin da aka yi niyya da shi, don haka ya fi kyau ku yi la’akari da cewa kuna son keken da zai yi muku dukkan aikin (cikakken iko) ko motar da za ta iya shiga lokacin da abin ya tafi da karfi (iko-taimako).

Idan kuna neman keke mai mai mai araha, hakan yana da sauƙin adanawa da jigilar kaya, HOTEBIKE A6AH26F ɗaya ne abin la'akari. Tare da taimakon tafiya, hanyoyi guda uku na taimakon feda da karkatarwa, wannan keken yana ba da zaɓuɓɓuka da yawa ga kowane mahayi. Keken yana da dadi sosai, tare da daidaitawa ga mahaya 165cm- 190cm.

lantarki hawa bike

Mountain Bike mai karfin gaske tare da 48V 750W Motor 13AH LG Baturi
Multi-function babban allon LCD nuni yana nuna bayanai da yawa kamar Nisa, Mileage, Temperatuur, Voltage, da dai sauransu. Shimano 21 saurin kaya yana ƙaruwa ikon hawa dutsen, ƙarin bambancin kewayon, da mafi girman filin adatability. Aluminum gami crank da kuma pedals. Tsarin Zane 6061 Alloy Aluminium Mai zaman kansa. Classic aluminum gami dutse bike frame, nasu mold, ci gaban mai zaman kanta, lamban kira zane. Dakatar da alumimun alloy gaban cokali mai yatsu, sa hawa ɗinku ya zama mafi sauƙi.
48V 750W Rear Hub Brushless Motor, high-Quality Durable Fat Tares. 26 inci tayoyin, kaurin yakai inci 4, Tsakanin dakatarwar gaba da kuma babbar murfin iska a cikin tayoyin, A6AH26F yana hawa sosai a cikin yanayi daban-daban. Birki na birki 180 na gaba da na baya yana ba da amintaccen ƙarfin dakatar da yanayi, wanda ke kiyaye ku daga kowane gaggawa. Ya zo tare da tashar caji ta wayar hannu ta 5V 1A caji mai caji a kan wutar lantarki ta LED don cajin wayar mai sauƙi a kan tafiya. 

Prev:

Next:

Leave a Reply

goma sha uku - 5 =

Zaɓi kuɗin ku
USDAmurka (US) dollar
EUR Yuro