My Siyayya

blog

Kayan hawa na lantarki a cikin Ostiraliya 2020 Jagora

Kayan hawa na lantarki a Ostiraliya 2020 Bayani

Lokacin da kake neman mafi kyawun mafita don tafiya zuwa aiki wanda zai ba ku damar daidaitawa a daidai wannan lokacin, e-bike na iya zama ingantaccen tallafi.

Yi amfani da wannan bayanin don bincika ƙarin bayani game da yadda kekunan lantarki ke aiki da kuma koyon yadda za a gano cikakken keken lantarki mai tafiya a cikin keken da kuke so.

Menene keken lantarki?

Keke mai amfani da lantarki keke ne mai amfani da batirin mai amfani da batir. Babbar fa'idar e-bike ita ce ta sauƙaƙa shi zuwa kewaya dogaye da hawa tuddai.

Koyaya, yana da daraja lura cewa motar an tsara ta don taimaka Motsawar ka ba kamar yadda duk ta dace da kai ba - motar tana shiga ne kawai da zarar ka fara takawa sannan ta daina bayar da taimako da zarar ka kai 25km / h.

Har ila yau, ana kiran wasu daga cikin waɗannan e-keke mayanar. Wasu e-kekuna suna ba da kuzari ta hanyar juyawa, duk da haka waɗannan salon suna da yawa kuma suna iya zama batun batun jagororin doka daban-daban a wasu jihohi.

E-kekuna ana samun yaduwa iri daban-daban, tare da kayan kwalliyar da aka tsara don babbar hanya da hawan keke. An tsara kekuna masu tafiya ta lantarki don amfani da su a cikin biranen birni, wanda zai ba ku damar goguwa da dawowa daga aiki tare da fitar da ƙarfi fiye da kima ko aiki da yawan zufa. Galibi suna karɓar zaɓuɓɓuka kamar ɗakuna don ɗauke da kaya, haske da ƙwallon ƙafa.

Abin da za a bincika yayin kimanta kekuna masu tafiya na lantarki

Yi la'akari da abubuwan da ke gaba yayin siyan zagaye don sabon e-bike:

  • Mota Yi nazarin yadda yawan kuzari da karfin motsa kayan masarufi da adadin taimakon taimako yake da shi. Shin zasu dace da amfani da abubuwan da kuke so?
  • Rayuwar batir kuma ta bambanta. Yi nazarin tsawon lokacin da mai ƙirar ke ikirarin batirin zai ƙare kuma menene mafi bambancin keken ɗin. Yawancin batirin e-bike suna samarwa tsakanin 200 zuwa 700Wh (watt-hours). Hakanan zaka iya bincika tsawon lokacin da zai ɗauka don sake cajin baturi zuwa cikakke iko.
  • Tayoyi. Yi la'akari da cewa tayoyin da suka zo al'ada tare da keken sun fito ne daga kyakkyawan furodusa. Idan zirga-zirgar ku ya haɗa da wani abu mai wahala fiye da hanyoyin kekuna da titunan biranen birni, ƙila kuna so ku nemi tayoyi masu faɗi tare da ɗan ƙara riƙo.
  • Birki Yawancin e-kekuna sun haɗa da birki na diski don taimakawa isar da ƙarin nauyin e-bike zuwa tsagaitawa.
  • Giya. E-bike giya na iya zama duka kayan aiki ne na yau da kullun da zaku iya ganowa akan keke na gargajiya, ko kuma a cikin giya. Halin na ƙarshe yana da amfani ga birni mai amfani ta hanyar amfani duk da haka yana da matsaloli - kamar sanya shi mafi ɗorewa don canza tayar ta baya.
  • Weight. Yawancin kekunan lantarki suna da nauyi fiye da 20kg. Yi nazarin takaddun bayanai don tabbatar da keken ɗin na iya zama mai sauƙin isa don motsawa da zarar ba ku yi amfani da shi ba - misali, ɗora shi a kan matakan aiki.
  • Girman jiki. Bincika ginshikin mai samarwa don gano madaidaicin jiki ga wani na samanku. Don cikakken wasa, shugabanci a cikin shago kuma auna shi don bincika ƙimar ku mafi girma.
  • Sauƙin amfani. Yi nazarin abin da ya haɗa da keken dole ya zama mai ma'ana don sanin aiki. Misali, shin zaka gano abu mafi sauki wajan tsallake-tsallake-tsallake-tsallake cikin kayan aikinka? Shin akwai mai gadin jerin don tabbatar da cewa ba ku sami kanka da maiko a cikin wando ba?
  • Tara. Lokacin da zaku ɗauki jaka tare da ku don aiki, shin akwai katako mai ban tsoro a kan babur ɗin?
  • Garanti. Yi la'akari da girman garanti wanda ya zo tare da keken kuma daidai abin da yake rufewa kafin ka saya.
  • Darajar. E-kekuna masu tsada mafi tsada suna farawa a kusan $ 1,000, yayin da kyawawan kayan zamani zasu iya wuce $ 10,000. A matsayinka na ƙa'ida mai mahimmanci, ƙarin kuɗin da kuka biya, sassan mafi inganci (giya, igiyoyi da sauransu.) Da kuma jikin da zaku iya tsammani a cikin babur ɗin ku.

Kuna buƙatar adanawa a cikin keken lantarki mai zuwa?


VoltBikesVoltBikes


SHAGON KYAUTA akan e-keke + garanti na wata 24

Sayi e-bike a Volt Bikes kuma sami sufuri KYAUTA da garantin mai samar da watanni 24 a cikin odarka. Ana amfani da T & Cs.

An tabbatar da ƙarshe

5 a cikin kekuna masu hawa lantarki a Australia

Akwai wadatattun nau'ikan keken e-keɓaɓɓe a can a cikin Australia a yanzu. An jera a nan akwai zaɓuɓɓuka 5 masu darajar tunani.


Zaɓin Tsayi na Tsawon

Reid City Pulse rayuwa

Reid Metropolis Pulse. Wannan yuwuwar farashin mai sauki ya hada da matattarar motar 250W ta baya, saurin Shimano mai saurin gudu da kuma yaduwa kamar 110km.


Babban Zaɓin Baturi

Merida eSpresso City 700 EQ

Merida eSpresso Metropolis 700 EQ. An tsara shi don matafiya da masu shaƙatawa, Zaɓuɓɓukan Metropolis 700 EQ zaɓuɓɓuka a cikin hanyar mota mai saurin biyar da motar 504Wh Shimano.


Choarshen Finarshen arshe

mayar da hankali aventura

Mayar da hankali Aventura². Waɗannan zaɓuɓɓukan keɓaɓɓun keɓaɓɓun motocin laka, katangar pannier, haske da batirin 500Wh Bosch


Zaɓin Zaɓi Na Azumi

VelectriX Urban Unisex i3

VelectriX City Unisex i3. Wata mahimmin matakin shigarwa, City Unisex i3 ta sake yin caji a cikin awanni 3-4 kuma ya ba da yaduwar kusan 50km.


Zaɓin Mataki Na Shiga

E-Tourer C1

E-Tourer C1. Don haka e-bike na birni yana da yaduwar kilomita 40-50km kuma yana da zaɓuɓɓuka masu saurin Shimano guda bakwai.


Kwararru da fursunoni na kekunan hawa na lantarki

Ma'aikata

  • Kekunan lantarki suna karfafa maka gwiwa don samun kuzari da inganta lafiyar ku
  • Suna ba da mafita mai ma'ana don tafiya zuwa aiki
  • Ba lallai bane ku nuna kamar aikin da aka sanya a cikin gumi

fursunoni

  • Hatta babura masu hawa-hawa na hawa-hawa basa zuwa masu sauki
  • Kekunan lantarki suna da nauyi, saboda haka ku zama mazaunin ƙwarewar kwarewa lokacin da batirinku ya ƙare
  • A ƙarshe dole ne a canza baturin

Layin bango

Hakanan keke na lantarki na iya taimaka maka aiki da wuri, daidaitawa da ma'amala da tsaunuka a cikin kowane yanayi ba za ku yi mafarkin amfani da shi ba. Koyaya koda yawancin keken hawa-hawa suna buƙatar kashe kuɗi sama da $ 1,000, saboda haka yana da mahimmanci a tabbatar cewa zaku iya samun amfani daga e-bike ɗinku kafin siyan - tambayi kantin sayar da kekenku na asali don gabatar muku kalli gogewa don haka zaku iya yin aiki ko wannan samfurin amfani naku ne.

A ƙarshe, tabbatar cewa kun kimanta yaduwar kayan kasuwanci don bincika ingantaccen keken lantarki mai tafiya a cikin abubuwan da kuke so.

Ci gaba da Tambayoyin

Shin ina son lasisi don sanin keken lantarki?

A'a. Ba kwa son takamaiman lasisi ko rajista don cinikin keke. Koyaya, tabbatar cewa kunyi nazarin duk dokokin da ke aiki a cikin yankinku ko yankinku don tabbatar da cewa keken da kuka siya yayi aiki da duk ƙa'idodin doka na ƙasar.

Ta yaya zan iya tafiya da keke na lantarki?

E-bike zai iya zuwa da sauri kamar yadda zaku iya maimaita amfani da kuzarin feda; duk da haka, taimako daga motar yana sauka lokacin da ka kai 25km / h.

Prev:

Next:

Leave a Reply

19 - uku =

Zaɓi kuɗin ku
USDAmurka (US) dollar
EUR Yuro