My Siyayya

blog

Nawa ne keken keke mai arha?

https://www.hotebike.com/


Kodayake keken keke yanzu shine mafi girma a cikin masana'antar kekuna, har yanzu akwai wasu shingaye da za a shawo kansu kafin a sami karɓuwa na al'ada. Wataƙila babbar matsala a tsakanin waɗannan abubuwan cikas ita ce masu cin kasuwa suna jin cewa wannan nau'in keke mai lantarki yana da tsada sosai, kuma wasu samfuran suna sayarwa sama da $ 5,000, wanda ya kara tabbatar da cewa farashin ya zama abin ba'a. Amma yayin da kasuwa ke ci gaba da girma, yanzu mun fara ganin wasu zaɓuɓɓuka masu aminci tare da farashin da ke ƙasa da wannan matakin, ciki har da sabon hotebike A6AH26 350W, a matsayin keken ɗin lantarki wanda yake da girma kuma yana da daɗi don hawa. Ya bar zurfin ra'ayi.


https://www.hotebike.com/


Jirgin keke na A6AH26 yana samar da derailleur mai nauyin Shimano 21, wanda yake da arha sosai (aƙalla a masana'antar keken keke), yana farawa da $ 1,099 US kawai. The A6AH26 an sanye shi da motar lantarki mai nauyin 350-watt ta baya da kuma jigon baturi mai nauyin 36-volt, 10 amp / awa, wanda ke yin gasa tare da kekunan da yawa na gargajiya akan kasuwa. Waɗannan abubuwan haɗin suna samar da ingantaccen aiki don wannan lantarki bike, kuma Ya sanya shi kyakkyawan zaɓi ga duk wanda ke son samun lantarki bike amma baya son kashe kudi mai yawa.


Na zahiri ridden 21-gudun version of A6AH26 keke mai lantarki, wanda ya ba ni tunani mai zurfi a kaina gaba ɗaya. Tsarin kayan aikin da aka yi amfani da shi a cikin A6AH26 ya haɗa da tsarin watsawar Shimano 21, wanda ke samar da daidaituwa mai daidaituwa a cikin sigar mai sauri. Don haka farashinsa $ 1,099 ne, wanda har yanzu ya fi arha sosai fiye da yawancin samfuran gasar.


https://www.hotebike.com/


Haɗaɗɗen kaya mai nauyin 21 an haɗu da su tare da tsarin taimako na mataki na biyar na motar lantarki. Wannan yana samar da mahaya tare da zaɓuɓɓuka masu yawa don canzawa ba tare da daidaitawa ba tsakanin kayan masarufi da hanyoyin lantarki don biyan bukatun mutum. A zahiri, zai ɗauki ɗan lokaci don sanin mafi kyawun saiti, amma lokacin da aka saita, zaku iya ɓarnar hawa tsaunin tsaunuka kuma kuyi gaba da kyakkyawan gudu, yayin da kuma adana rayuwar batir. Lokacin hawa keke na lantarki a karo na farko, a dabi'ance yakan haɓaka tsarin taimako na ƙafa har zuwa matakin mafi girma da jirgi mai sauri. Amma wannan hanyar na iya lalata baturin da sauri, don haka samun daidaitaccen ma'auni yana da mahimmanci don haɓaka rayuwar batir.


Da yake magana game da wannan, kafin a buƙatar caji batirin, ana lissafin kewayon samfurin A6AH26 tsakanin kilomita 20 zuwa 40. Tabbas, ya dogara da irin dogaro da kai akan yanayin taimakon mahalli da yawan kuzarin da kake sakawa. Duk da haka, la'akari da cewa wasu kekuna masu lantarki suna da nisan A6AH26 sau biyu, waɗannan lambobin suna da ɗan ƙarami. Wannan yana nufin cewa koyaushe zaka sami kanka kulawa da rayuwar batir sosai kuma ka guji yin amfani da tsawan tsawan matakan taimako na batir don hana batirin yin fitowar yayin tafiya.


A6AH26 yana da nauyin fam 46, wanda ke da ɗan haske dangane da keken lantarki ka'idodi. Wannan muhimmin mahimmanci ne don inganta rayuwar batir da nisan mil da aka samu a cikin ainihin duniya. Tunda yana da siriri sosai, abu ne mai sauƙin hawa keke koda tare da injin din. Haka yake ga yawancin sauran kekunan lantarki na hawa. Lokacin da batirin ya ƙare, kekuna masu yawa na lantarki suna zama mai nauyi da daddale. Wannan ba batun A6AH26 bane. Sau da yawa zaka ga kanka kana tsalle cikin farin ciki ba tare da wani taimako ba, wanda ke taimaka wajan fadada rayuwar batir.


Kamar yadda aka ambata a sama, keke na A6AH26 yana ba da matakai na taimako na ƙafa biyar, ko da yake a mafi yawan lokuta aikin matakin taimako na 3 ne kawai bayyananne. Matakan 1 da 2 ba su bayar da taimako mai amfani ba, musamman idan hawa cikin babbar kaya. Amma lokacin da kuka tsalle zuwa matakin 3, bike da gaske ya fara haske. Anan, mahaya zai ji kyakkyawan tsalle tsalle da ƙarfin hawa, saboda motar motar motar zata iya samar da ƙarin wuta. Ana iya inganta matakan 4 da na 5, yana sauƙaƙa hawa a kan saurin sauri ko shawo kan tsauraren matakan ba tare da pant ba. Koyaya, karin wutar yana zuwa da darajar rayuwar batir, saboda haka muke ayan amfani dashi da ƙarfi.


A6AH26 ya ce yana ɗaukar kimanin awanni 4-6 don sake cika batirin, amma a gwajin, an gano cewa lokacin ya fi wannan ƙasa.


Kodayake yawancin tuki yana faruwa ne a kan tituna masu shimfiɗa da daidaito, za ka ga cewa ba kwa buƙatar kunna wutar lantarki kwata-kwata, saboda babu lantarki ko kaɗan. Wannan keke na lantarki yana da kamanceceniya da na gargajiya kuma yana da haske sosai. Koyaya, tsarin taimakawa mai saurin feda yana taimakawa yayin saurin gudu daga alamomin tsayawa da fitilun zirga-zirga da kuma lokacin hawa tsaunuka. Koyaya, idan an kashe tuki yayin hawa da hawa kan hanya a wasu wurare, yana da wahala hawa


https://www.hotebike.com/


Maƙerin na iya daidaita matakin taimakon keken ta hanyar allon LCD da mai ba da maballin-maballin uku-madaidaiciya aka shigar kai tsaye a kan matakalar hagu. Ofaya daga cikin maɓallin zai iya kunna allon da kashewa, ɗayan maɓallin na biyu na iya sake zagayawa ta cikin zaɓuɓɓuka da sarrafawa kamar yadda ake buƙata. A mafi yawan lokuta, wannan yana nufin amfani da maɓallin don ƙara ko rage yawan fitowar wutar lantarki daga mai motar don biyan bukatun ku.


Hakanan za'a iya amfani da allo allon LCD azaman komputa mai keke, na samar da lokaci, nesa, saurin da sauran alamomi daban daban. Hakanan yana sabunta abubuwa masu mahimmanci dangane da yanayin taimakon dutsen da kuke ciki, wanda yake nuna matakin rayuwar batir ɗin yanzu. Nunin A6AH26 daidai yake da nuni akan yawancin sauran e-kekuna, wanda ke nufin yana da sauƙin karantawa ko da a hasken rana kai tsaye, kuma yana samar da bayanai masu yawa a cikin madaidaiciyar hanya.


Tsaran keken A6AH26 na lantarki mai kayatarwa ne kuma mai kusanci, har ma ga mutanen da basu daɗe da hawa ba. Bayan hawa kan matashin, gogaggen mahaya da sababbin shiga za su ji a gida cikin minutesan mintuna. Ko da kuwa ba a yi amfani da tuki na lantarki ba, wannan jin daɗin da keken a hanya zai inganta shi ne kawai. Wannan ya sanya shi ba kawai keke mai aiki da yawa wanda zai iya tafiya zuwa da dawowa daga ofis ba, har ma da wani abu da kuke son hawa a ƙarshen mako.


https://www.hotebike.com/

Wani ɓangare na abin da ke sa wannan keken ɗin yana da daɗi sosai yayin bayyanar da ido. A6AH26 yana ba shi siffofi na geometric na al'ada, amma kuma yana da samun ingantacciyar ma'anar ƙirar zamani. Misali, batirin lithium da aka ɓoye, yawancin masu tsayawa basu iya lura cewa wannan ainihin keke ne.

https://www.hotebike.com/


Bugu da kari, A6AH26 ya zabi zabi, kuma dukkanin kayan aikin suna da inganci. Misali, kayan girkewar A6AH26 da birki na diski na inji suna yin aiki mai kyau a wannan batun, dukkansu bangarori ne masu inganci, kuma matakan tayoyin Kenda ma suna da kyau kwarai.


A6AH26 kekunan din lantarki suna sanye da fitilolin da aka riga aka shigar, waɗanda suka fi dacewa da ƙarfin wutar lantarki ta keke mai keke. And Kuma yana da effectar sakamako a cikin tafiyar millan keke. A6AH26 ya cancanci bada shawara dangane da farashin shi kaɗai. Ee, yana da batir mafi girma da rayuwar baturi mai tsawo. Amma tare da duk waɗannan fasalolin, zaku iya kashe ƙarin kuɗi akan wannan. Abin da A6AH26 10AH 350W keyi anan shine samar da keken hawa wanda ya tsallake iyaka tsakanin farashi da aikin yi, samar da babban aikin farashi yayin riƙe kyakkyawan ƙwarewa.


Idan kunyi tunanin siyan keken keke na ɗan lokaci a yanzu, amma kuna da damuwa saboda lamurran farashi, to A6AH26 na iya zama zaɓinku. Da alama za ku yi mamakin ganin abin da ya kawo, kuma walat ɗinku bai yi hanzari ba. Duk mai ban sha'awa da aiki, wannan keken keke ne wanda ya dace da jama'a.


Shin akwai wani zaɓi mafi kyawu?


Tabbas akwai ingantattun kekuna masu amfani da wutar lantarki, amma ba a wannan farashin ba. Koyaya, idan farashin shine babban damuwarku, yana da wuya ku sami samfurin mafi tsada fiye da A6AH26.


Akwai dawwama?


A6AH26 yana jin kamar madaidaiciya, ingantacciyar keke mai keke, kuma har yanzu zai kasance zaɓi mai yiwuwa koda ga masu kera motocin yau da kullun a cikin shekaru masu zuwa. Firam ɗin ƙarfe na alumini yana da ƙarfi kuma abubuwan haɗin suna dawwama. Sashin da yafi dacewa da suttura na iya zama batir, wanda zai iya rasa wasu wuta akan lokaci. Idan kuna buƙatar maye gurbin baturi a nan gaba, hotebike yana ba da sabis na bayan-tallace-tallace masu inganci


Kuna so ku saya?


Idan kuna son siyan keken keke amma kuna da iyakantaccen kuɗi, to A6AH26 zaɓi ne mai kyau. Kudinsa masu tsada ya sa ya zama zaɓi mafi kyau ga mahaya suna neman hanyoyin da za su bi don tafiya ko kawai yin balaguro a nan kusa. Wannan zai zama sanannen keken keke.


Hotebike yana sayarwa motoci na lantarki, idan kuna da sha'awar, danna don Allah hotebike shafin yanar gizo don dubawa

Prev:

Next:

Leave a Reply

goma sha huɗu + 3 =

Zaɓi kuɗin ku
USDAmurka (US) dollar
EUR Yuro