My Siyayya

Labaraiblog

Yadda Ake Zaban Keken Lantarki?

Neman sabon babur? Wani lokaci yana iya zama ɗan ban tsoro. Labari mai dadi shine cewa ba dole ba ne ka zama gwani a cikin magana ta keke don yanke shawarar wane keken ya fi dacewa don abubuwan kasada masu kafa biyu. Na gaba, ga wasu umarni don zaɓar keken lantarki.

Tsarin siyan keken za a iya tafasa shi zuwa matakai na asali guda uku:

  1. Nuna nau'in keken ku: Keken da ya dace da ku zai dogara ne akan inda da yadda kuke shirin hawan. Muna ba ku jerin nau'ikan kekuna don taimaka muku taƙaita zaɓinku.
  2. Factor a cikin aiki da farashi: Kekuna a cikin wani nau'i da aka bayar da kewayon farashi gabaɗaya suna da nau'ikan abubuwan haɗin gwiwa iri ɗaya. Amma yi tsammanin biyan ƙarin don abubuwan haɓaka aiki mafi girma ko kayan firam kamar carbon.
  3. Tabbatar cewa keken ku ya dace: Kekuna sun zo cikin nau'ikan girma dabam, don haka fara da nemo madaidaicin girman firam dangane da tsayin ku. Kara karantawa game da Basics Fitting Bike. ƙwararriyar Mai kera Keken E-bike (kamar HOTEBIKE) na iya taimaka muku daidaita matsalolin da suka taso bayan haka.

Fara da tambayar kanku a ina kuke shirin hawa: akan tituna, hanyoyin keke, hanyoyin da ba a buɗe ba ko kuma wasu haɗuwa da waɗannan wuraren?

Kyawawan duk wani babur na iya ɗaukar shimfidar ƙasa, ba shakka, kuma ana iya hawan kekuna da yawa akan filaye da yawa. Ƙuntataccen zaɓin ku dangane da inda kuke tsammanin yin yawancin hawan ku. Hakanan kuna iya bincika ƙarin cikakkun bayanai na nau'ikan kekuna a ƙasa.

Akwai Keken Lantarki na Wannan, Hakanan

Yawancin nau'ikan kekuna yanzu sun haɗa da zaɓin keken lantarki, don haka ɗauki ƴan mintuna kaɗan don yanke shawara ko e-bike yana da ma'ana a gare ku. Gabaɗaya, babur e-bike tare da injin taimakon feda zai haɓaka yuwuwar hawan ku. Duk da yake waɗannan kekuna suna zuwa tare da alamar farashi mafi girma, suna ba ku damar yin ɗimbin tudu tare da ƙarancin ƙoƙari, da kuma yin tafiya mai nisa da sauri.

Kekunan Mountain na lantarki

kayan aikin lantarki

An ƙera shi tare da fasalulluka masu ratsa jiki da ƙaƙƙarfan gini, kekunan tsaunuka na iya ɗaukar hanyoyin ƙazanta da duwatsu, tushen tuwo, kututtuka da rutsi waɗanda ke sa su daɗi sosai. Kekunan tsaunuka suna da ƙananan gears fiye da kekunan hanya don haka za ku iya hawan ƙasa mai tudu.

Kalmomi guda biyu da ake yawan amfani da su sune "cikakken dakatarwa," ma'ana babur yana da duka biyun dakatarwar gaba da ta baya, da "hardtail," ma'ana babur yana da cokali mai yatsa kawai. Cikakkun samfuran da aka dakatar suna da tsada, amma suna ba da mafi kyawun jan hankali da tafiya mai daɗi. Hakanan za su iya ɗaukar ƙarin yanayi daban-daban.

 

Kekunan Taya Fat na Lantarki: 

 

Ana iya ganewa saboda girman tayoyinsu, waɗannan kekuna suna ba da ƙarfin juzu'i wanda zai ba ku damar hawan su akan yashi ko dusar ƙanƙara. Tayoyin masu fadi da yawa kuma suna ba da tabbaci ga kowane irin yanayi mara kyau.

Kekunan Lantarki na Nadewa: 

Ana iya naɗe waɗannan kekunan a sanya su cikin jakar ɗaukar kaya, wanda ke sa su zama masu amfani ga masu ababen hawa waɗanda ke da iyakacin wurin ajiya a gida ko ofis. Mai nauyi, mai ƙarfi kuma mai iya naɗewa sama da sauri, suma zaɓi ne mai kyau idan kuna son tafiya da babur ɗin ku.

 

Prev:

Next:

Leave a Reply

19 + goma sha biyar =

Zaɓi kuɗin ku
USDAmurka (US) dollar
EUR Yuro