My Siyayya

Bayanin samfurblog

Yaya za a gano wanda ke cikin haɗari? e-bike dubawa kafin hawa

Yaya za a gano wanda ke cikin haɗari? e-bike dubawa kafin hawa

 

A yau ina so in gabatar da wata alama da ba ta da mahimmanci, amma yana da mahimmanci, mahimmin tsari kaɗan - bincika ebike kafin ya fita. Mutane da yawa waɗanda ke hawa tsawon shekaru ba su taɓa yin binciken da ya dace ba, amma a mahangar ƙaramin jerin, don su ɗauki alhakin kansu, su zama masu alhakin wasu, wannan shine halin hawan keke. Ba tare da kara magana ba, bari mu gabatar!

Kuna duba hasashen yanayi kuma wata rana ce mai digiri 20 ba iska. Kuna da sandunan makamashi da yawa da abubuwan sha don hana ku buga bango duk rana. Kun kasance sanye da sabon kwalliyar kwalliyarku ta al'ada da hular kwano, kuma kun kasance kyakkyawan budurwa / yarinya kyakkyawa. Amma kun lura cewa kunyi la'akari da komai, kuna barin mahimmin mutumin da kuka taɓa kasancewa kusa dashi: ebike ku.

Dubawa na yau da kullun da keke na lantarki yana da mahimmanci, zaku iya zuwa rabin shekara zuwa shagon motar don yin cikakken saiti na kulawa, haka kuma zai iya sanya waɗannan ƙazamar aikin ga maƙerin aikin don magancewa, amma kafa wayar da kan lafiyar kwata-kwata ba zai iya ba dogara ga wasu, amma don dogaro da kanka. Dubawa gabaɗaya na motoci na iya ɗaukar minti ɗaya kawai, kuma guje wa haɗari zai kiyaye maka yawan kuɗin da ba za a iya gyarawa ba. Bayan mun faɗi mahimmancin, bari muyi magana game da yadda ake yinshi.

 

 

1. Duba ƙafafun gaba da na baya da birki Muna ba da shawarar cewa ka duba keken lantarki daga ƙasa zuwa sama, tsayayyu da tsayayye. Upasa sama yana nufin kana buƙatar farawa a dabaran kuma a hankali ya ɗaga sama. Da farko, daga kai, juya jujjuyawar gaba da hannu, kuma ka lura ko tayar din tana hade da baƙon waje, ko tayar ta lalace, ko tsarin takunkumin ya tsufa. Game da kowane ɗayan sama, ana buƙatar maye gurbin taya. Abin da ake kira tsayayye da tsayayye, yana nufin cewa tare da juyawar rukunin ƙafafun, kuna buƙatar bincika ko juyawar ƙafafun ƙafafun yana cikin jirgi ɗaya, idan ba haka ba, wato, muna cewa da ƙafafun ƙafafun “ladle”,

yakamata ya zama gyara lokaci ko sauyawa. Abu mafi mahimmanci shine dubawa idan wurin birki ya ɓace, kuma idan ya gaji ya isa, ana buƙatar maye gurbinsa kai tsaye. Rarshen ya kamata ya zama daidai a cikin ƙyalli a cikin takalmin birki, in ba haka ba zai hanzarta lalacewa a gefe ɗaya. Rike birki na birki kuma ya kamata motar ta dakatar da zubewa nan da nan, in ba haka ba matsawa na iya zama sako-sako da yawa.

 

Latingarfafa tayoyi koyaushe abin ban haushi ne, amma zaɓar matsin taya daidai zai iya sa tafiyar ku ta zama mafi sauƙi da sauƙi. Idan kuna keke a cikin rana mai tsafta a saman shimfidar kwalta, tsayayyar birgima na iya zama fifiko; Idan bakayi rashin sa'ar kasancewa a ranar da ake ruwan sama ba ko kan SHAGO ko hanya mai laka, zaka iya gano cewa rage psi 10 na matsi taya na kawo canji. Abin da ya sa ke buƙatar famfo tare da barometer.

 

 

 

2.Cire fasa a kan firam

Bayan mun duba ƙafafun, mun bincika firam ɗin ta hanya ɗaya. Kada ya zama akwai fasa ko walda a jikin duka, kuma firam ɗin aluminium ya kamata ya mai da hankali kan wuraren walda. Mabudin fiber na carbon suna da saukin haɗuwa ta baya. Taɓa saman firam ɗin, sautin ya zama daidai, idan akwai sauti bai bayyana ba, sautin yana tsagewa, ƙila akwai rauni mai duhu a ƙasa da fuskar fenti, dole ne a aika don binciken X-ray. Bincika makunnin, tsayayyen da kujerun kujeru ta hanya guda. Duk wata tsaguwa zata iya tsinkewa bayan an sanyata cikin irin wadannan karfin tashin hankali kamar su bugun gudu da masu saurin gudu, saboda haka kar ayi wargi game da lafiyarku!

 

Yawancin mahaya da yawa suna samun duwatsu daga kan hanya, wanda wani lokacin yakan tashi daga firam ɗin kuma ya lalata fenti ko ma bututu. Waɗannan sau da yawa ɓoyayyen rauni ne waɗanda ba za ku lura da su ba yayin dubawa da sauri, don haka ɗauki motar baya don tsabtace ta kuma bi su ɗaya bayan ɗaya yayin da kuke yin gyare-gyare. Idan aka sami babban fashe ko rami, ana buƙatar gyara ko sauyawa.

 

3.Ka bincika ko tsarin canza saurin yayi laushi

 

Abu na karshe da za'a bincika shine tsarin watsawa. Aga wurin zama don ɗaga ƙafafun baya daga ƙasa, yayin juya ƙafafun, matsar da maɓallin motsawa, sa sarkar ta canzawa tsakanin kowane yanayi. Idan akwai toshe, sarkar tsalle, matsayin kaya ba zai iya hawa ba, a gaban sarkar shafawa, kashe sarkar, da sauran matsaloli, kana bukatar daidaita layin saurin na roba; Idan sarƙar tana rawa, yana iya buƙatar a ɗiɗa da man sarƙar. Tabbatar da tsarin watsawa yana aiki lami lafiya don tafiyarku ta zama mai dadi. Akasin haka, a kan hanya kunne cike yake da '' chirping chirping '' muryar za ta bar ku a cikin rani mai zafi musamman mai saurin fushi, yana shafar yanayin ranar.

Wannan shine kawai abin da kuke buƙatar bincika keken lantarki da kuka fi so kafin ku fita ƙofar.Idan kuna da wata Shawara ko nasiha, to ku kyauta ku bar su a cikin sashin maganganun ~

Prev:

Next:

Leave a Reply

goma sha uku + 13 =

Zaɓi kuɗin ku
USDAmurka (US) dollar
EUR Yuro