My Siyayya

blog

Ra'ayi: hau kan babur dinka - yana da daɗi da amfani

Ra'ayi: Shiga cikin babur dinka - yana da daɗi da hankali

Kekunan lantarki yawanci ana rage su da "rashin gaskiya".

Kodayake ga mutane da yawa suna yin tafiye tafiye ta hanyar keke mafi sauƙi.

Kuma hakan yana basu damar fara hada hada da karin jirgi a cikin aikin su na yau da kullun.

Kekunan lantarki suna saurin juyawa zuwa karin al'ada. Har ma kun fara ganin su akan titi ko kan hanyoyin hawa.

Koyaya me yasa suke haka cikin salo?

Shin ko kuna iya sha'awar siyan keke na lantarki idan ba haka ba kawai kuna da sha'awar fa'idodi ne, abubuwan da aka lissafa a ƙasa wasu causesan dalilai ne na fara tuka keke na lantarki.

Kasancewa a waje a rana mai haɗuwa na iya zama ɗaya a cikin abubuwan da suka fi dacewa da jin daɗi da rashin damuwa na rayuwa.

Ayan manyan abubuwan jan hankali na tuki mai nisa shine zaku sami ƙwarewar ƙarin ra'ayoyi da abubuwan gani fiye da yadda kuke yawo.

Tare da keken lantarki, zaku iya cin gajiyar waje mai kyau tare da fitar da damuwa game da tasirin kafafunku.

Briefan gajeriyar tafiya na iya juyewa zuwa cikin ƙaramar matsala wanda ke da ɗan ƙari fiye da yadda yake.

E-kekuna ƙofa ce da ba a yarda da ita ba cikin keken keke don lafiya.

A zahiri, wannan tabbas ba shine dalilin da yasa kuke kewaya ba.

Koyaya shin hakane, taimakon da ake bayarwa ta hanyar keken lantarki zai iya zama mai tabbaci idan har kuna da alaƙa game da jeren lafiyar ku.

Ba tare da la'akari da ƙarin haɓakawa ba duk da haka kuna cikin tafiya a duk lokacin tafiyarku.

Wannan motsi yana nuna cewa kuna ƙona kusan makamashin da ke tuka keke na lantarki kamar yadda kuke so akan keke mai jagora.

Kodayake keken lantarki na iya zama mafi soyuwa fiye da keke na gargajiya na turawa, farashin suna da ƙaranci idan aka kwatanta su da mota.

Lokacin da kuka riga keɓaɓɓen mota zaku kasance da hankali sosai ba shine mafi kyawun hanyar sufuri ba yayin da jigilar jama'a zata iya kimanta tsakanin 10p da 30p a kowace mil.

Farashinsa kawai yan kuɗi kaɗan don biyan kuɗin baturi a kan keken lantarki.

Dogaro da kekenka da batirinka, wannan na iya ɗaukar ka zuwa mil 30 zuwa 90.

Cikakken ragi.

Idan kana yawan zirga-zirga akai-akai, zai yuwu ka zama kana yawan zama cikin baƙi da ke mafarkin kasancewa wani wuri baya ga motarka, a cikin bas ko jure jinkirin shiryawa.

Wannan mafarkin zai iya zama gaskiya.

Yin keke zuwa aiki hanya ce mai tasiri don haɗa ƙarin horo a cikin aikinku na yau da kullun kuma zaku isa wurin ƙarin faɗakarwa da shirya don ranar.

Gwada taswirarmu na kasa Cyungiyar Al'umma don gani yakamata ku iya tsara sabuwar hanyar ku don aiki.

Halin hawa keke da aka yi la'akari da shi zuwa iska ba tare da wata shakka ba ɗaya daga cikin mawuyacin abubuwan da ke haifar da rashin hawa keke.

Keken lantarki kusan zai kawar da wannan batun.

A sauƙaƙe fanfo a cikin na'urar lantarki kuma zaku iya ma'amala da waɗannan tsaunuka tare da ɗaukar nauyin ƙasa da damuwa.

Ari da haka za ku kasance kan karɓar ƙarshen wasu hangen nesa daga waɗannan mutanen da ke gwagwarmaya a kan keke mai jagora.

Babu baburan lantarki kawai suna da rauni sosai a gwiwoyinku da cinyoyinku.

Koyaya harma suna da tasirin tasirin saitin.

Idan dorewa ya zama dole a gare ku, keke mai lantarki shima zai iya zama ya sha bamban da tuki.

Yayinda kake biyan batirin naka, kana da cikakken iko akan yadda keken-keke yake da kyau.

Samun ƙarin hanzari daga farawa yana iya sa baƙi mahaɗan haɗi da gaske suna jin ɗaukar kayayyaki mafi aminci fiye da kan keken hawa.

Hakanan zaka iya gano cewa zaka iya lura da yanayinka sosai saboda baza ka bata lokaci mai yawa ba tare da durkusar da kai ko kuma tashi tsaye a kokarin gina saurin.

Wata kyautar tsaro ta keke mai lantarki tana da motsi marar motsi yana nufin zaku kasance da cikakkiyar masaniya game da sautunan da ke zagaye da ku fiye da yadda kuke yi akan babur ko babur.

Yin keke tare da kaya mai nauyi na iya gajiyarwa.

Sanya masu sana'arku tare da kayan kasuwanci yana nufin zaku ɗauki ƙarin nauyi a mazaunin ku.

Yin amfani da keken lantarki don siyarwar ku yana nufin yakamata kuyi amfani da batirin ku akan hanyar da zaku sake taimakawa da ƙarin nauyi.

Kekunan lantarki suna buƙatar ƙarin jirgin sama fiye da tuƙi don haka duk da haka kuna iya ba da hujjar 'yan abubuwan da aka ba su a mako mai zuwa.

Shugaban Amurka John F Kennedy da zaran an ambata "babu wani abu da ya dace da jin dadi kai tsaye na tukin babur".

Wannan ya zama gaskiya ga kekunan lantarki kamar da kyau.

Don sanya shi kawai, tuka keken lantarki yana da daɗi.

Tsoron tsaunuka an kawar da shi kuma kuna iya murmushi da motsi yayin da kuke motsa mahaya daban-daban waɗanda ke aiki a baya.

Saboda sigogin suna ci gaba da banbanta kuma yadda ake inganta su, jin dadin tukin keke mai lantarki zai tsawaita.

Chris Bennett shine mafi girman canjin hali a Sustrans, yawon shakatawa da kuma sadaka da kekuna wanda ke inganta tafiya mai kyau.

Prev:

Next:

Leave a Reply

biyar - biyu =

Zaɓi kuɗin ku
USDAmurka (US) dollar
EUR Yuro