My Siyayya

Bayanin samfurblogLabarai

Me Ya Sa Keken Lantarki Ya Shahara Sosai?

Yawancin mu ba sa son zuwa aikin gumi ko damuwa game da filin ajiye motoci. Amma waɗannan mafi kyawun keken lantarki suna ɗaukar wannan tashin hankali. Abu ne mai sauƙi a gare mu mu sami babur e kuma yawancin matsalolinmu sun ƙare.

Keken lantarki

Keken lantarki mai sauri yana samun shahara a cikin kwanakin yanzu. Dangane da NP Group, tun daga 2014, tallace-tallace na e-bike ya karu sama da ninki takwas, ya kai dala miliyan 77.1 a 2017-karuwar kashi 91 cikin dari a shekarar da ta gabata.

Ba mota bane, amma e-bike:

Waɗannan kekunan e sun fi babur ɗin gargajiya amma ba mota ba. Ya fi na mota yawa. Lokacin da kuka je daji, dutse ko makale a cikin zirga -zirgar ababen hawa, ebike zai iya wucewa cikin waɗannan wuraren cikin sauƙi. Hakanan zaka iya tafiya tare da ebike inda jeep baya iya tafiya. A saboda wannan dalili, babur ba mota bane amma madadin mota ne, babur ko babur. Duk abu ɗaya ne kuma tabbas mai canza wasan.

E-bike baya buƙatar manyan hanyoyi, gidajen mai ko filin ajiye motoci. Domin tana da batir na zamani wanda baya buƙatar gas ko petrol kuma suna ɗaukar ƙaramin wuri don ku iya ajiye shi ko'ina. Hakanan kuna iya ɗaukar e-bike a cikin mota, jirgin sama ko cikin jirgin ƙasa.

Eco friendly-Mai canza wasa

Masu kera keken lantarki da sauri na iya zama jagororin canza canjin yanayi. Jami'ai da masu fafutuka a Turai sun ayyana yaki kan gurbataccen iskar CO2 kuma suna shirin dakatar da duka injunan mai. Don haka, nan da shekarar 2030, za a haramta motoci da babura masu amfani da mai a cikin Netherlands. Sweden za ta taƙaita motocin mai da na dizal. Wannan ya haɗa da Jamus, wurin haifuwar motar.

Yunkurin amfani da ɗabi'a yana shafar kasuwanci. Yawancin 'yan kasuwa suna son rage sawun carbon ɗin su. Misali, Bosch yana saka hannun jari sama da Euro biliyan a ayyukan muhalli, da nufin kasancewa mai tsaka-tsakin carbon ta 2020.

Yaƙin neman zaɓe a Rasha kuma yana haɓaka cikin hanzari Moscow ana yawan amfani da ita azaman misali, inda a bara aka ƙaddamar da hanyar bas ɗin lantarki na farko. Kamfanonin lantarki na ƙarshe ya kamata su maye gurbin motocin bas da na dizal, masu fa'ida ga muhalli.

Ababen more rayuwa na keken lantarki na lantarki, wanda ya fi rahusa fiye da mota, wataƙila za a gina shi da ƙarfi nan gaba. Sakamakon shine hanyoyin e-bike sun karya rikodin a birane da yawa a duniya.

Keke da kwakwalwa:

Waɗannan waƙoƙi masu kaifin basira bidi'a ce ta fasaha. Ba kamar kekunan gargajiya ba, ba wai kawai yana ɗauke da ƙafafun ƙafa, ƙafafun ƙafafun ba. Ya ƙunshi fasali masu yawa da yawa. Su ne:

Ya ƙunshi hanyoyin sarrafa lantarki, kazalika da injina masu mu'amala da muhalli,

An haɗa kekunan lantarki da kwamfutocin da aka haɗa tare da aikace-aikacen hannu da wayoyin hannu.Wannan yana ba ku damar tattara bayanai game da tafiye-tafiyenku da kanku.

Lallai, mahayi yana karɓar matuƙin jirgin ruwa, mai tsara hanya, da mai koyar da motsa jiki wanda ke kula da ƙoƙarin hawa tare da dannawa ɗaya.

Hakanan yana ƙunshe da tsarin birki na gaggawa tare da fasahar ABS wanda zai iya ceton ku daga durƙushewar kwatsam.

Pedaling yana zama yanayin:

Kowa yana yi don me yasa ba ni ba? Haɓaka shahararrun kekunan e kuma saboda fashion ne. Saboda paddling koyaushe salon sa ne kuma akwai ƙungiyoyi da yawa don yin tsere akan kekuna da dai sauransu.

Fast da m

Fasahar tana ba ku ƙarin makamashi don tafiya kilomita cikin sauƙi. Har yanzu kuna iya amfani da hanyoyin kekuna da hanyoyin da ba su da zirga-zirgar ababen hawa don rage lokacin zirga-zirga idan kuna zaune a cikin birni. Hukumomin birni da kansiloli suna ƙarfafa mutane su ba da motocinsu.

Kekunan sun ɓullo da lokaci, kuma yanzu ɗan 'hum' ya bambanta su.

36v lantarki bike tare da ɓoyayyen ɓoyayyen mai sarrafa baturi, kamar babur mai lamba

Boost dacewa

Dangane da binciken masana kimiyya a Jami'ar Basel, e-biking yana da kyau kamar kekunan motsa jiki na al'ada. Kodayake hawan keke akan mafi kyawun kekunan lantarki yana da goyan baya ta hanyar ƙafa, yana da lafiya ga lafiyar jiki da ta hankali.

Rage farashin

Idan kuna amfani da keken lantarki mai sauri, zai adana kuɗin ku na dogon lokaci. Man fetur da dizal a yawancin yankuna suna da tsada kuma wani lokacin ƙimar farashi na iya yin tasiri sosai akan kasafin ku. Kamar yadda kuke siyan shirye -shiryen kasida don siyarwa, ba wai kawai kuna adana kuɗin ku bane har ma da lokaci. Yayin kan E-kekuna, zaku iya siyan baturan tattalin arziƙi waɗanda zasu iya wuce mil 18-50, gwargwadon matakin tallafin ku.

Zane masu kama ido

Kusan komai yana iya yiwuwa a kwanakin nan godiya ga ci gaban fasaha, waɗannan ebikes suna daɗaɗa ido sosai cewa kasuwar kekuna ke girma, Kamfanoni suna haɓaka ƙirar iri -iri waɗanda zasu iya biyan buƙatunku na musamman. Idan babu cikakkiyar cikakkiyar samuwa a yanzu, zaku iya yin fare akan ƙasan kuɗin ku wanda zai kasance nan ba da jimawa ba.

Abu ne mai sauƙi don samun ɗaya (a wasu ƙasashe)

Saboda gaskiyar cewa har yanzu ana ɗaukar mafi kyawun keɓaɓɓun keken lantarki azaman kekuna a ƙarƙashin wasu yankuna, siyan keken lantarki mai sauri na iya zama zaɓi mai kyau idan ba ku ji daɗin wahalar yin rajista ba, samun lasisi da faranti lamba, ko samun inshora. Kawai shiga cikin Halfords ko kantin keken keke ku sami ɗaya a yau, a madadin haka, zaku iya siyan su daga Amazon da sauran masu siyar da kan layi kamar 12gobiking.nl… Shin hakan ba mai sauƙi bane?

Rage lokacin tafiya da gujewa cunkoso

Matafiya a London da sauran biranen cike da cunkoso duk sun san wahalar fataucin. Ko an sami matsalar zirga -zirgar ababen hawa ko jirgin ƙasa, samun daga A zuwa B a manyan biranen na iya ɗaukar lokaci mai tsawo kuma ba abin dogaro bane. Keken tafiya na lantarki yana ba masu kekuna damar amfani da takamaiman layuka ko saƙa ba tare da karya gumi ba yayin zirga -zirgar.

Ana amfani da keke na E-kekuna a saman saman inda hiking ba zai yiwu ba:

Hawan dutse da kan hanya yana kira ga waɗanda ke jin daɗin bincika yankunan nesa waɗanda ba a iya samun damar mota. Chasms, tuddai, da tuddai masu tsauri suna da wahala ga kowane mai keke, amma kekunan lantarki suna sauƙaƙa shi.

Kekunan tsaunuka na yau da kullun ba za su iya ɗaukar manyan lamuran da suka dace don ba da damar masu kekuna su ji daɗin kyawawan ciyayi da shimfidar wurare masu ban sha'awa.

Kekuna na lantarki hanya ce mai kyau don sanya madaidaiciyar gangara zuwa ga mutanen da ba su da daɗi suna hawan hawa mai ƙarfi a kan kekuna na al'ada.

Wannan zai ba ku damar jin daɗin motsi na kekuna yayin da kuke motsa jiki da godiya da kyawawan wuraren.

Anan zan so in gabatar muku da kekuna biyu:

500w lantarki bike kekunan dutse

500W lantarki bike

2000 watt lantarki bike

2000 watt lantarki bike

Kammalawa:

Yara ko maza mata keken lantarki koyaushe suna haɓakawa dangane da fasaha, musamman dangane da ɓoyayyen motar da ke sarrafa duka keken. Suna baiwa ma'aurata, ƙungiyoyi, da iyalai masu matakan dacewa da ƙwarewa daban -daban damar hawa tare tare da sanya keken hannu cikin hanyoyin ƙalubale da nisan nesa. Kamar sauran motocin lantarki, kekunan lantarki suna da nutsuwa kuma ba sa gurɓatawa. Tare da mafi kyawun keken lantarki, zaku iya rufe ƙasa da yawa yayin jin daɗi.

 

 

 

References:

www.forbes.com/sites/larryolmsted/2020/07/09/e-bikes-are-the-hottest-thing-on-2-wheels-heres-why-you-might-want-one/?sh=6d7828ae1766
www.skipeak.net/blog/8-fa'idodi- na- amfani-na-kanan lantarki
www.cycleaccident.co.uk/blog/post/why-are-more-people-choosing-e-bikes-uk

gidan yanar gizon hotebike: www.hotebike.com

FARA KASUWANCI DA HOTEBIKE

    your Details
    1. Mai shigowa/Mai sayarwaOEM / ODMRabawaCustom/RetailE-ciniki

    Da fatan a tabbatar da kai mutum ne ta hanyar zabar da key.

    * An buƙata.Ka cika cikakkun bayanan da kake son sani kamar ƙayyadaddun kayayyaki, farashi, MOQ, da sauransu.

    Prev:

    Next:

    Leave a Reply

    13 + uku =

    Zaɓi kuɗin ku
    USDAmurka (US) dollar
    EUR Yuro