My Siyayya

blog

Bikes na Wutar Lantarki Yana ba mahaya Toarfin Tafiya ko a'a

Bikes na lantarki yana ba mahaya ƙarfi don yin tafiya ko a'a

Buga: Sep 08, 2020 07:00 AM

Kamar yin amfani da kekenku - har sai kun isa tudu? Bukatar kayan marmari na kewayawa zuwa da daga wurare ba tare da ƙoƙari ba amma tare da 'yanci don samun ɗan jirgin ƙasa da feda kawai tare da danna maballin? Hakanan keke na lantarki (ko keken hawa na lantarki) zai iya zama a gare ku.

Jim Marcucelli, mamallakin kamfanin Berkshire Motors, da Danny Mallozzi, masu mallakar kadarorin Berkshire Motors suna tsaye a kan, wata biyu da suka gabata sun fara kawance da ke hulda da keke-keke, kowane daga Berkshire Motors da Pennsylvania. Don bincika ruwan, sun sayi keken hawa ɗaya kawai kuma yana bayar da su kai tsaye. Dangane da buƙata mai wuce kima, ya ɗauki ɗan lokaci kafin a sami jakar kekuna, amma suna da takwas a inda suke a Connecticut a ranar 1 ga Satumba.

Kowane Marcucelli da Mallozzi suna tunanin keken e-keke sune tsawan lokaci mai tsawo. A halin yanzu, akwai kekuna dubu na al'ada a wannan duniyar tamu, kuma za a samu kekuna e-miliyan 40 nan da shekarar 2023, kamar yadda Marcucelli ya ambata.

Kasuwancin e-keke na duniya ya kasance dala biliyan 14.755 a shekarar 2018. Ana tsammanin ci gaban shekara-shekara tsakanin 2019 zuwa 2024 ya zama pc 6.39

Masu mallakar gidaje masu amfani da keke zasu iya duba yawancin wadannan kekunan zamani, tare da e-mopeds, keken tsaunuka, kekunan titi, har ma da mannequin mai ninkawa. Sun bambanta cikin ƙima daga kusan $ 1,000 zuwa $ 3,900. Jama'a na iya ɗaukar kekunan don kallon juyawa (mai ƙarfi ko a'a) don taimakawa warware wane keken ya fi kyau a gare su.

Babura suna da halin taimako na feda wanda ke baiwa mahaya damar samun ɗan taimako yayin da nacewa da horo; akwai gaba ɗaya daban-daban jeri na feda taimako cewa gabatar daban-daban na taimako.

pedal taimaka lantarki bike

Dangane da jagorar keke, tsaunuka, nisan da aka tsawaita, da kuma isa wurin hutu wanda ya jike da gumi sune mafi girman dalilai uku da masu binciken keken da aka bincika ba sa fuskantar ƙarin kekuna. E-bike hakika zaɓi ne don sauƙaƙe waɗannan ƙwanan babbar hanyar hawa. E-kekuna suna saurin gudu na kusan zagaye na 20 ko mil 25 a awa ɗaya, alhali e-moped ɗin na iya kai wa mil 45 ko makamancin haka awa ɗaya. Marcucelli da Mallozzi suna aiki tare da yawancin kamfanonin e-bike kuma suna cikin dabarun haɓakawa tare da lakabin kansu, wanda ake kira Berkshire da kyau.

Marcucelli da Mallozzi sun ambaci mahaya E-kekuna suna bin ƙa'idodin babbar hanyar kamar yadda masu hawa keke suke, don haka ka sa hular ka: Bisa ga Shafin yanar gizo na Majalisar Dokokin Jiha ta wideasashe, ncsl.org, Connecticut yana da mafi tsananin buƙatu, yana buƙatar masu aiki da fasinjoji ga dukkan kwasa-kwasan e-kekuna don saka rigar kariya.

Akwai kekuna kusan launuka da yawa, tare da baƙi, fari, da aan kuzari masu ƙarfi kamar hoda da mint ba su da ƙwarewa. Sun yi shuru, suna da banbanci sosai game da sufuri da kuma amfani da kasuwanci ban da amfani da lokacin hutu, kuma supplyan wadata irin waɗannan zaɓuɓɓuka kamar cajin wayar salula.

“Akwai babur din kowane irin mutum, na baya, kanana,” Marcucelli ya ambata. Marcucelli da Mallozzi na iya yin oda da babur wanda ya fi dacewa da abin da mai shi yake so, kuma baburan hawa karɓaɓɓu ne ga samari masu iya ma'amala da abin hawa - wanda duk kekunan ke mallaka - kamar yadda ya ke na manya.

sake duba wutan lantarki

Marcucelli ya ambata cewa: "Mutane suna samun kari, musamman ma game da wannan annoba - ana bukatar mutane su fita don samun horo."

“Kowannenmu ya kasance yana neman sabuwar sana’ar ce. Mun yi cikakken bincike kuma mun fahimci cewa wannan shi ne tsawan lokaci, ”in ji Mallozzi wanda, tare da abokin harkarsa, suka ba da babura da kekuna a gaba.

Dangane da kimanta kasuwancin cinikin keke na 2018, kamar yadda aka rufa a cikin labarin Ka'idodin Keken lantarki na Jiha Sharuɗɗan Dokar - Firayim Minista, akan shafin yanar gizo na NCSL, babban e-keke ya sayar da pc 83 tsakanin iya 2017 da Could na 2018, kuma e-keken sun kunshi pc 10 na manyan kekuna janar tallace-tallace a cikin Amurka don wancan lokacin.

"Wannan zai kama," Marcucelli ya ambata game da e-kekuna. nazarin keke mai lantarki

Danny Mallozzi, hagu, mai mallakar Babbar Hanyar Berkshire 25 a Sandy Hook, da Jim Marcucelli, mai kamfanin Berkshire Motors, suna tsaye tare da baburan lantarki da suke ingantawa a Berkshire Motors.

Jim Marcucelli, na hagu, da Danny Mallozzi suna nuna yadda za'a iya amfani da keke mai lankwasawa. —Duba Hotuna, Hutchison

Spark Cycleworks na lantarki yana ba da ƙarin kuzari fiye da kaɗan daga cikin e-kekuna daban-daban, amma duk da haka yana da ƙafafun kafa, lantarki yana taimaka keken hawa dutse.

Prev:

Next:

Leave a Reply

14 - goma sha uku =

Zaɓi kuɗin ku
USDAmurka (US) dollar
EUR Yuro