My Siyayya

blog

Tafiya Tare da kekunan lantarki

Kekunan lantarki hanya ce mai ban sha'awa don kewayawa, amma a ƙarshe, za ku so tafiya ta amfani da wani abu banda eBike ɗin ku. Koyaya, wannan baya nufin dole ne ku bar eBike ɗinku a gida! Don haka ko kuna tafiya mai nisan mil kaɗan ko a cikin gundumar, kuna iya kawo eBike tare da ku. Idan keken ku na lantarki yana ninka, kuma idan yana da inganci, to ba wai kawai sauƙin ɗauka bane yayin tafiya, amma Hakanan ya fi jin daɗi sosai!

Da zarar kun isa wurin da kuka nufa, kekuna na lantarki na iya ba ku hanya mai ban sha'awa da inganci don kewayawa, samar da sabon hangen nesa don tafiyarku, da kuma taimaka muku ƙone wasu adadin kuzari yayin da kuke yin hakan. tsada, yana da arha!

lantarki lantarki

Keken Lantarki Mai Nadawa 20 inch 350W(A1-7)

Wasu kekunan e-kekuna suna da girma da nauyi. Wannan ya haifar da tambayar: Ta yaya za su yi tafiya cikin sauƙi da kekunansu na e-keke? Shi ya sa muka yi wannan jagorar: muna fatan za mu iya taimaka muku ƙarin koyo game da sarƙaƙƙiyar tafiya tare da eBike ɗin ku. Daga shawarwarin kaya zuwa inshorar eBike, muna son ku yanke shawara mai zurfi game da balaguron balaguron ku. Mun tabbata za ku sami kyakkyawar fahimta game da kekunan lantarki bayan karanta wannan blog ɗin.

Tafiya ta Mota
Ɗaya daga cikin hanyoyin da ake amfani da su don jigilar keken ku ita ce loda shi a kan mota. Irin motar da kuke da ita zata canza yadda zaku iya jigilar eBike ɗinku. Yin amfani da tarkacen keken baya ita ce hanyar da ƙungiyar mu ta bita ke amfani da ita don tafiya da mota. Kuna iya loda kekuna biyu zuwa huɗu akan mashin bayan bike-amma ka tabbata cewa kekunan naka sun makale akan mashin ɗin kafin ka tashi.

Rakunan rufin ba su da yawa saboda tsayin eBikes, amma har yanzu kuna ganin mutane suna yawo da eBike ɗin da ke daure a saman motarsu. Fa'idar ita ce, ba kwa buƙatar siyan ƙarin fasinja don hawan keken ku, kuma baya tasiri gabaɗayan sarrafa ku da izinin bayanku idan aka kwatanta da shigar da tarar motar ta baya. Batun farko shine eBikes suna da nauyi, don haka suna da ƙalubale don lodawa saman motar ku, musamman idan kuna ƙoƙarin loda eBike da kanku.

Idan kuna da ƙaramin mota ko kawai kuna son babur za ku iya jefawa cikin gangar jikin cikin sauƙi, muna ba da shawarar yin la'akari da eBike mai nadawa. Nadawa eBikes na rugujewa, yana haɗawa har sai sun yi ƙanƙanta don adanawa a yawancin kututturen mota, gami da ƙananan motocin.

Tafiya Tare da kekunan lantarki

Tafiya ta Jirgin sama
Ga waɗanda ke son yin balaguro a cikin ƙasar ko kuma cikin duniya, ƙila za ku iya kama jirgin sama. Duk da yake yana yiwuwa a duba eBike ɗinku azaman kaya, galibi bai cancanci ƙoƙarin ba. An yi sa'a, birane da yawa a duniya yanzu suna ba da hayar eBike, don haka idan kuna son hawan eBike a hutunku na gaba, yakamata ku sami kantin sayar da ku don saukar da ku.

Don haka me yasa yake da wuya a duba eBikes? Ga mafi yawancin, duba eBike kamar duba keken gargajiya ne. Koyaya, dangane da kamfanin jirgin sama, ana iya buƙatar rufe shi ko a cikin akwati. Ɗaya daga cikin manyan matsalolin eBikes shine cewa (saboda kayan lantarki), suna da nauyi fiye da tsarin kekuna na gargajiya, wanda zai haifar da farashin kaya.

Abu mafi wahala na dubawa a cikin eBike shine cewa ba za ku iya tashi da batirin lithium na eBike ba. Batirin lithium na iya kama wuta lokacin da suka lalace don haka kamfanonin jiragen sama suna da iyakacin Wh 100 akan duk batirin lithium (kodayake takamaiman na'urorin likitanci suna da banda 160 Wh).

Wasu ƙananan batura da muka taɓa dubawa ana ƙididdige su a 250 Wh, fiye da abin da aka yarda a duba su azaman kaya. Idan kuna son bincika eBike ɗin ku, dole ne ku yi ta ta hanyar cire baturin tukuna. Wannan kuma yana nufin cewa eBikes waɗanda ba su da batura masu cirewa ba za a iya bincika ba.

Motar eBike ba zai yi komai ba idan ba shi da baturi, yana iyakance jin daɗin da za ku iya samu tare da eBike ɗin ku. Shi ya sa muke ba da shawarar cewa don gajerun tafiye-tafiye da hutu, ya fi dacewa ku bar eBike ɗinku a gida kuma kawai ku yi hayar gida lokacin da kuke tafiya. Koyaya, idan da gaske kuna son hawan eBike lokacin da kuke tafiya ta jirgin sama, akwai zaɓuɓɓuka biyu.

1.Express Ship Your Battery : Yayin da ba za ku iya duba baturin ku a matsayin kaya a cikin jirgin sama ba, za ku iya bin wasu ka'idoji don bayyana shi. Koyaya, hatta zaɓin jigilar kaya mafi sauri zai iya ɗaukar kwana ɗaya ko biyu, kuma jigilar kayayyaki yana da tsada. Wataƙila ba abu ne mai amfani ba.

2.Rent a Battery from a Local eBike Store : Wannan shine mafi kyawun zaɓi da za mu iya ba da shawara, amma za a buga ko rasa. Batura lithium suna da hankali, kuma idan aka yi amfani da su akan keken da ba daidai ba ko kuma aka yi amfani da su tare da kekuna da yawa, suna iya haifar da glitches ko samun lalacewa ta dindindin.

3. Ride Your Bike Without Battery : Masu masana'anta suna tsara Ebike don hawa kamar keken gargajiya lokacin da motar ke kashewa. Haka lamarin yake idan ka cire baturin.

Kar a manta da Inshorar Balaguro
Kekunan wutar lantarki suna da ƙarfi, amma ko da mafi ingancin keken lantarki na iya karya ƙarƙashin yanayin da ya dace. Abubuwan da ba zato ba tsammani suna faruwa lokacin da kuke tafiya, don haka ba abin mamaki bane lokacin da wani abu ya lalata ko ya lalata eBike ɗinku mai tsada. Wannan na iya zama mai zafi sosai. Ba wai don asarar babur ɗin ku ba, amma saboda kuɗin da za ku fita.

Ji daɗin Tafiya kuma ku ji daɗin Kwarewar Hawan Daban Daban!
Kekunan lantarki hanya ce mai kyau na sufuri, tana taimaka wa mutane samun motsa jiki mai ban sha'awa yayin tafiya da sauri fiye da tafiya da ƙafa, kuma wani lokacin ma sauri fiye da tafiya da mota. Dangane da inda za ku da kuma yadda kuke shirin isa wurin, kuna buƙatar yin la'akari da abin da za ku yi da eBike ɗin ku.
Idan kana son ƙarin sani, da fatan za a danna HOTOBIKE official website, ko bar sako don tuntube mu.

KASHE MUTANE

    your Details
    1. Mai shigowa/Mai sayarwaOEM / ODMRabawaCustom/RetailE-ciniki

    Da fatan a tabbatar da kai mutum ne ta hanyar zabar da Zuciya.

    * An buƙata.Ka cika cikakkun bayanan da kake son sani kamar ƙayyadaddun kayayyaki, farashi, MOQ, da sauransu.

    Prev:

    Next:

    Leave a Reply

    2 × guda =

    Zaɓi kuɗin ku
    USDAmurka (US) dollar
    EUR Yuro